VALMYND ×

Grunnskólamót í glímu

Mynd: bb.is
Mynd: bb.is

Síðastliðinn fimmtudag var haldið grunnskólamót í glímu í íþróttahúsinu á Torfnesi. 60 nemendur úr 5. - 10. bekk tóku þátt í mótinu; 45 nemendur frá Grunnskólanum á Ísafirði, 9 nemendur frá Grunnskóla Bolungarvíkur og 6 nemendur frá Súðavíkurskóla.

 

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi: 

 

5. bekkur       drengir           3 keppendur

1. sæti             Berent Jóhannes Scott               S

2. sæti             Daði Rafn Ómarsson                 GÍ

3. sæti             Oddfreyr Atlason                      GB

 

5. bekkur       stúlkur           3 keppendur

1. sæti             Rakel Damilola Adeleye              GÍ

2. sæti             Rósbjörg Edda Rúnarsdóttir        GÍ

3. sæti             Sara Kristín Gunnsteinsdóttir       GÍ

 

6. bekkur       drengir           16 keppendur

1. sæti             Hilmir Hallgrímsson                    GÍ

2. sæti             Hugi Hallgrímsson                      GÍ

3. sæti             Egill Fjölnisson                          GÍ

 

6. bekkur       stúlkur           10 keppendur

1. sæti             Guðný Ósk Sigurðardóttir            GÍ         

2. sæti             Ivana Yordanova Yordanova         S

3. sæti             Victoría Kolbrún Öfjörð               GÍ

 

7. bekkur       drengir           5 keppendur

1. sæti             Kristófer Leví Kristjánsson            GÍ         

2. sæti             Einar Ásvaldur Sigurðsson            GÍ

3. sæti             Daníel Wale Adeleye                   GÍ

 

7. bekkur       stúlkur           5 keppendur

1. sæti             Ísabella Rut Benediktsdóttir          GÍ

2. sæti             Lára Ósk Albertsdóttir                  GÍ

3. sæti             Ólöf Einarsdóttir                         GÍ

 

8. bekkur       drengir           5 keppendur

1. sæti             Einar Torfi Torfason                    GÍ

2. sæti             Emil Uni Elvarsson                       GÍ

3. sæti             Bergsteinn Snær Bjarkason           GÍ

 

8. bekkur       stúlkur           3 keppendur

1. sæti             Auður Líf Benediktsdóttir              GÍ

2. sæti             Birna Sigurðardóttir                      GÍ

3. sæti             Birta Rós Þrastardóttir                  GÍ

 

9. bekkur       drengir           2 keppendur

1. sæti             Andri Fannar Sóleyjarson              GÍ         

2. sæti             Elías Ari Guðjónsson                    GÍ

 

9. bekkur       stúlkur           5 keppendur

1. sæti             Sonia Ewelina Mazur                    GÍ

2. sæti             Hekla Hallgrímsdóttir                    GÍ

3. sæti             Birta Dögg Guðnadóttir                 GÍ

 

10. bekkur     drengir           3 keppendur

1. sæti             Baldur Björnsson                         GÍ

2. sæti             Jafet Thor Arnfjörð Sigurðarson      GÍ

3. sæti             Þorsteinn Ýmir Hermannsson          GÍ